
Ndoto Zetu ni shirika lisilo la
kiserikali(NGO) lililopo Mianzini, Arusha,
Tanzania. 
Ndoto Zetu ni uwezeshaji familia kuishi
katika ubora kamili wakiwa salama na
furaha zaidi pia kuandaa mazingira
mazuri na endelevu ya watoto katika
familia.

Huduma zitolewao
Programu baada za baada 

ya masomo ya shule
Milo ya mchana yenye afya

Mafunzo na semina
 kwa wazazi na walezi
Shughuli za kifamilia

Kutembelea familia
Na mengineyo



Kama unataka kuhusika nasi
fanya yafustayo?

 
-Njoo ututembelee na ujitolee.

-Kua sehemu ya”kidogo kidogo hujaza
kibaba” Timu ya kuwezesha kila mwezi.

-Changia kwa ukarimu.
-Kua Balozi wetu.

 
 



 
 

Njoo Tutembelee & ujitolee
 

Kama unahisi msukumo wa
kuhususika kwa vitendo tafadhali

tufikie, kwa kushiriki katika
Michezo ya watoto, 

shughuli za utawala au
 kufundisha na 

kuonyesha ubunifu wako,
 vyote vitaheshimiwa.

 Kuna kitu kinakusubiri 
wewe ili kifanyike. 

Tunatizamia kuwakaribisha 
nyote kutoka popote.

 
 



Kua sehemu ya
“kidogo kidogo hujaza kibaba” Timu ya kuwezesha kila
mwezi.
Kama kila mmoja atachangia mara kwa mara kwa kiasi
kidogo kila mwezi tutaweza kuwapatia watoto na familia
zao milo yenye afya.
Kiasi chochote kuanzia Tsh 5,000/= Mpaka 20,000/=
Itaonyesha tofauti na kuchochea shughuli zetu

Jinsi ya kuchangia
Hatua ya kwanza: Tufikie kwa michango yako ya kila mwezi
k wa kupitia namba +255 759744701
Hatua Ya pili: Utapata ujumbe wa kukukumbusha kila
mwisho wa mwezi
Hatua Ya tatu: Tuma michango yako kwa kupitia Mpesa
Hatua ya Nne: Pata ujumbe wa uthibitisho
Hatua ya tano: Tembelea na jiunge na kurasa zetu za
Instagram na facebook ili kuona umechangia kwa kiasi
gani maafanikio yetu.

Ahsante kwa kujali!



Kua sehemu ya 
CHANGIA KWA UKARIMU

Kabla hujatupa chochote, Tufikie na utuletee.
Nguo, vifaa vya jikoni, wanasesere, vitabu, rangi za

kuchorea, vifaa vya ujenzi nakadhalika...
Tutakuja kuchukua popote pale.

Lengo letu ni kua wabunifu kwa kutumia vitu
vilivyokwisha kutumika.

Michango ya chakula pia inakaribishwa.
Tafadhali tutembelee ili tupange.

ASANTE!



Kwa

BALOZI Wetu

Waambie na wengine.
Tutangazie programu na shughuli zetu..

Pamoja tulete tufauiti na mabadiliko kwa familia
za Ndoto Zetu.

 



MAWASILIANO

 +255 742 572 412
 +255 759 744 701

info@ndotozetu.or.tz

NdotoZetuTz

Ni matumaini yetu kwamba 
utatatembelea!


